15C50
Airmix® Paint Pump
Máy bơm sơn AIRMIX® nhỏ gọn là đối tác lý tưởng cho súng phun AIRMIX® của bạn mang lại chất lượng hoàn thiện vượt trội & hiệu quả chuyển cao.
Mô tả
Dữ liệu kỹ thuật
Thiết bị
Phụ kiện
Bộ dụng cụ
Tài liệu & Phương tiện
Công nghệ
Thị trường
Hiệu suất
• ♦ Động cơ không khí yên tĩnh và cân bằng để cung cấp liên tục
• ♦ Thiết kế công thái học
• ♦ Không xung cho kết thúc tốt hơn
• ♦ Có thể xử lý ở áp suất không khí rất thấp (0,6 bar / 8,7 psi) để tải sơn dễ dàng
• ♦ Được thiết kế để loại bỏ các vùng chết để thay đổi màu sắc nhanh chóng
Năng suất
• ♦ Xây dựng kín - không có rủi ro thương tích
• ♦ Chất bôi trơn được bảo vệ khỏi ô nhiễm bên ngoài
• ♦ Dễ dàng lắp ổ cắm có thể xoay để phù hợp với mọi cấu hình
• ♦ Không có thanh giằng - cuốc trung gian để lắp ráp dễ dàng
• ♦ Chỉ báo rò rỉ khóc lỗ để kiểm tra trực quan nhanh
• ♦ Khớp nối đơn giản & tháo gỡ nhanh
• ♦ Van chân lớn (Ø20, Ø14) để xử lý vật liệu có độ nhớt cao lên đến 5.000 cPs - ghế cacbua
Sự bền vững:
• ♦ Động cơ không khí khác biệt cho một hệ thống không có gian hàng
• ♦ Van đảo chiều nhanh để loại bỏ sự tăng vọt của bơm
• ♦ Động cơ không khí không có băng
• ♦ Ít hơn 50% phụ tùng so với cạnh tranh, yêu cầu ít phụ tùng hơn
• ♦ Hộp mực GT:
o không bị ngẹt ở phần ống
o ma sát thấp
o Thiết kế thân hộp mực phẳng để loại bỏ các vùng chết để xả dễ dàng
• ♦ Khả năng chống ma sát và mài mòn của piston siêu mạ crôm để tăng tuổi thọ bơm
• ♦ Van xả (phía trên) có đường dẫn lớn và vị trí cacbua
Năng suất
• ♦ Xây dựng kín - không có rủi ro thương tích
• ♦ Chất bôi trơn được bảo vệ khỏi ô nhiễm bên ngoài
• ♦ Dễ dàng lắp ổ cắm có thể xoay để phù hợp với mọi cấu hình
• ♦ Không có thanh giằng - cuốc trung gian để lắp ráp dễ dàng
• ♦ Chỉ báo rò rỉ khóc lỗ để kiểm tra trực quan nhanh
• ♦ Khớp nối đơn giản & tháo gỡ nhanh
• ♦ Van chân lớn (Ø20, Ø14) để xử lý vật liệu có độ nhớt cao lên đến 5.000 cPs - ghế cacbua
Sự bền vững:
• ♦ Động cơ không khí khác biệt cho một hệ thống không có gian hàng
• ♦ Van đảo chiều nhanh để loại bỏ sự tăng vọt của bơm
• ♦ Động cơ không khí không có băng
• ♦ Ít hơn 50% phụ tùng so với cạnh tranh, yêu cầu ít phụ tùng hơn
• ♦ Hộp mực GT:
o không bị ngẹt ở phần ống
o ma sát thấp
o Thiết kế thân hộp mực phẳng để loại bỏ các vùng chết để xả dễ dàng
• ♦ Khả năng chống ma sát và mài mòn của piston siêu mạ crôm để tăng tuổi thọ bơm
• ♦ Van xả (phía trên) có đường dẫn lớn và vị trí cacbua
Bền vững
• ♦ Động cơ không khí khác biệt cho một hệ thống không có gian hàng
• ♦ Van đảo chiều nhanh để loại bỏ sự tăng vọt của bơm
• ♦ Động cơ không khí không có băng
• ♦ Ít hơn 50% phụ tùng so với cạnh tranh, yêu cầu ít phụ tùng hơn
• ♦ Hộp mực GT:
o không bị ngẹt ở phần ống
o ma sát thấp
o Thiết kế thân hộp mực phẳng để loại bỏ các vùng chết để xả dễ dàng
• ♦ Khả năng chống ma sát và mài mòn của piston siêu mạ crôm để tăng tuổi thọ bơm
• ♦ Van xả (phía trên) có đường dẫn lớn và vị trí cacbua
| Thiết kế | Giá trị |
|---|---|
| Maximum Air Pressure (bar) | 6 |
| Maximum Air Pressure (psi) | 87 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (gal/min) | 0.26 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (l/min) | 1 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (gal/min) | 0.79 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (l/min) | 3 |
| Free Flow Rate (gal/min) | 0.78 |
| Free Flow Rate (l/min) | 3 |
| Number of cycles per liter of products | 20 |
| Pump displacement (cc/cycle) | 50 |
| Pump displacement (in^3/cycle) | 3.05 |
| Depth (in) | 6.7 |
| Depth (mm) | 170 |
| Height (in) | 23 |
| Height (mm) | 585 |
| Width/depth (in) | 12.6 |
| Width/depth (mm) | 320 |
| Maximum Material Pressure (bar) | 90 |
| Maximum Material Pressure (psi) | 1305 |
| Pressure ratio | 15/1 |
| Air Consumption (cfm) | 2.09 |
| Air Consumption (m3/h) | 3.55 |
| Weight (kg) | 8 |
| Weight (lbs) | 17.6 |
| Maximum Temperature (°C) | 60 |
| Maximum Temperature (°F) | 140 |
| Power Source | Khí nén |
| Air Inlet Fitting | F3/8" BSP / F3/8" BSP |
| Material Inlet Port | F 1/2 " BSP / M26x125 |
| Material Outlet Port | M1/2" JIC |
| Wetted Parts | Thép không gỉ mạ chrome cứng, PEHD, Carbide vonfram, Thép không gỉ 303 |
| Certification | CE-UKCA II2G Ex h IIB T3 Gb X |
| Motor Type | Khác biệt |
| Pump Type | Bơm cốc có bi |
| Pumping technology | Bơm pít-tông cốc |
| Sound Level (dbA) | 74.9 |
| Thiết kế | Số phần | Material inlet | Air Regulator fluid pressure | Atomization air regulator | Setup | Suction accessory | Drain Rod | Pump output Filter |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Wall mounted 15C50 F 1/2 BSP with Air plate | 151143000 | F1/2" BSPP | Yes | Yes | Gắn trên tường | - | ||
| Wall mounted 15C50 M26x125 with Air plate | 151143050 | M26x125 | Yes | Yes | Gắn trên tường | - | ||
| Wall-mounted 15C50 with filter and rods | 151143250 | M26x125 | Yes | Yes | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes |
| Wall-mounted 15C50 with filter | 151143450 | M26x125 | Yes | Yes | Gắn trên tường | - | Yes | Yes |
| AIRLESS PUMP 15C50 W/M INLET F1/2 W/O SUCT ROD W/O FILTER | 151143500 | F1/2" BSPP | Yes | Gắn trên tường | - |
| Thiết kế | Số phần |
|---|---|
| FLUID FILTER 3/8 (INLET F1/2JIC - OUTLET M1/2JIC) | 155580600 |
| DRAIN ROD D16 S/S CONNECTOR 18X125 | 049596000 |
| SUCTION ROD - ID 25 - DRUM 200L - F26x125 | 149596160 |
| SUCTION ROD - ID 25 - DRUM 60L - F26X125 | 149596150 |
| GRAVITY HOPPER 6L FOR C25 PUMP | 151140230 |
| DOUBLE POST CART | 151241000 |
| TOTEM FOR WALL MOUNTING W/O PUMP BRACKET+ ACCESSORY HOLDER | 151140240 |
| PUMP AIR EQUIPMENT + AIR 2 GUN MANAGEMENT WO PRODUCT | 151140095 |
| PUMP AIR EQUIPMENT + AIR&PRODUCT 2 GUN MAMANGEMENT MANIFOLD | 151140090 |
| Thiết kế | Số phần | Aircap | Spray gun | Hoses length (mm) | Setup | Suction accessory | Swivel fitting | Hoses | Two gun manifold |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Spraypack 15C50 + XCITE®+ LIGHT | 151143600 | VX124 | Xcite®+ Light 120 | 7.5 | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes | |
| XCITE®+ 120 + 15C50 | 151265050 | VX124 | Xcite®+ 120 | 7.5 | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes | |
| XCITE®+ 120 + 15C50 | 151265052 | VX124 | Xcite®+ 120 | 7.5 | Gắn trên tường | - | Yes | Yes | |
| XCITE®+ 120 + 15C50 | 151265053 | VX124 | Xcite®+ 120 | 7.5 | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes | |
| Spray pack 15C50 with 2 Xcite™ 120 | 151143650 | VX124 | 2x Xcite®+ 120 | 7.5 | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes | Yes |
Công nghiệp nói chung
Sản phẩm liên quan
Công nghệ Airmix®
Hãy liên hệ với chúng tôi-
Airmix® là gì?
Airmix® là công nghệ được phát minh vào năm 1975 bởi Kremlin, kết hợp ưu điểm của công nghệ phun sơn không khí và công nghệ phun sơn hỗ trợ khí để cung cấp lớp sơn chất lượng cao với hiệu suất chuyển giao cải thiện và giảm tiêu thụ sản phẩm.
-
Lợi ích của việc sử dụng Airmix® là gì?
Công nghệAirmix® cho phép áp dụng các lớp sơn dày hơn để bảo vệ bề mặt tốt hơn, mà không làm giảm chất lượng bề mặt. Các lợi ích của công nghệ này bao gồm chất lượng bề mặt vượt trội, hiệu suất chuyển sơn cao, tiêu thụ sơn thấp hơn và quá trình áp dụng nhanh chóng, đồng đều.
-
Airmix® được khuyến nghị cho những loại dự án nào?
Công nghệAirmix® là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi sự cân bằng giữa độ dày bảo vệ và chất lượng bề mặt, chẳng hạn như sản xuất nội thất, ngành vận tải và thiết bị cuộn, cùng nhiều lĩnh vực khác.