20C50 Airmix® Paint Pump
Airmix® Paint Pump
Bơm sơn này là máy bơm hoàn hảo cho các ứng dụng Airmix® bằng cách cung cấp hiệu suất vượt trội.
Mô tả
Dữ liệu kỹ thuật
Thiết bị
Phụ kiện
Bộ dụng cụ
Tài liệu & Phương tiện
Công nghệ
Thị trường
Hiệu suất
:
• ♦ Kinh tế với mức tiêu thụ không khí thấp
• ♦ Động cơ không khí yên tĩnh để bảo vệ môi trường làm việc
Năng suất:
• ♦ Xây dựng không có vùng chết để xả nhanh và thay đổi sản phẩm
• ♦ Phớt di động đặt trên pít-tông đảm bảo làm sạch cơ học thành bên trong phần chất lỏng trong quá trình bơm
• ♦ Giảm ma sát môi đơn (GT) dưới để giảm hiệu quả
Sự bền vững:
• ♦ Ít bộ phận hơn & thiết kế đơn giản cho tuổi thọ kéo dài
• ♦ Phớt graphit polyfluid và PTFE để cải thiện khả năng chống mài mòn
• ♦ Pít-tông ba lớp chrome cho độ bền đặc biệt
Năng suất
:
• ♦ Xây dựng không có vùng chết để xả nhanh và thay đổi sản phẩm
• ♦ Phớt di động đặt trên pít-tông đảm bảo làm sạch cơ học thành bên trong phần chất lỏng trong quá trình bơm
• ♦ Giảm ma sát môi đơn (GT) dưới để giảm hiệu quả
Sự bền vững:
• ♦ Ít bộ phận hơn & thiết kế đơn giản cho tuổi thọ kéo dài
• ♦ Phớt graphit polyfluid và PTFE để cải thiện khả năng chống mài mòn
• ♦ Pít-tông ba lớp chrome cho độ bền đặc biệt
Bền vững
:
• ♦ Ít bộ phận hơn & thiết kế đơn giản cho tuổi thọ kéo dài
• ♦ Phớt graphit polyfluid và PTFE để cải thiện khả năng chống mài mòn
• ♦ Pít-tông ba lớp chrome cho độ bền đặc biệt
| Thiết kế | Giá trị |
|---|---|
| Maximum Air Pressure (bar) | 6 |
| Maximum Air Pressure (psi) | 87 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (gal/min) | 0.26 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (l/min) | 1 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (gal/min) | 0.79 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (l/min) | 3 |
| Free Flow Rate (gal/min) | 0.79 |
| Free Flow Rate (l/min) | 3 |
| Number of cycles per liter of products | 20 |
| Pump displacement (cc/cycle) | 50 |
| Pump displacement (in^3/cycle) | 3.05 |
| Depth (in) | 7 |
| Depth (mm) | 178 |
| Height (in) | 33 |
| Height (mm) | 838 |
| Width/depth (in) | 14 |
| Width/depth (mm) | 356 |
| Maximum Material Pressure (bar) | 120 |
| Maximum Material Pressure (psi) | 1740 |
| Pressure ratio | 20/1 |
| Air Consumption (cfm) | 6.4 |
| Air Consumption (m3/h) | 10.8 |
| Weight (kg) | 17 |
| Weight (lbs) | 37.5 |
| Maximum Temperature (°C) | 60 |
| Maximum Temperature (°F) | 140 |
| Power Source | Khí nén |
| Air Inlet Fitting | F3/8" BSP / F3/8" BSP |
| Material Inlet Port | F 1/2" BSP / M26x125 |
| Material Outlet Port | M1/2" JIC |
| Wetted Parts | Thép không gỉ mạ chrome cứng, Thép không gỉ 303, Teflon, Polyethylene |
| Certification | CE II 2G h T2 |
| Motor Type | Khối đảo chiều cơ học |
| Pump Type | Bơm cốc có bi |
| Pumping technology | Bơm pít-tông cốc |
| Sound Level (dbA) | 78 |
| Thiết kế | Số phần | Material inlet | Seal | Lower seal | Setup | Suction accessory | Air Regulator fluid pressure | Atomization air regulator | Drain Rod | Pump output Filter |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 20C50 BARE PUMP | 151770000 | F1/2" BSPP | Chevron mix Polyfluid/PTFEG | GT | Trống | - | ||||
| 20C50 PUMP W/M WITH FILTER AND SUCTION ROD DIAM 25 | 151770100 | M26x125 | Chevron mix Polyfluid/PTFEG | GT | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes | Yes | Yes |
| 20C50 PUMP W/M W/O FILTER WITH SUCTION ROD DIAM 25 | 151770200 | M26x125 | Chevron mix Polyfluid/PTFEG | GT | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes | ||
| 20C50 PUMP GT SEAL W/M WITH FILTER AND SUCTION ROD DIAM 25 | 151773100 | M26x125 | GT | GT | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes | Yes | Yes |
| Thiết kế | Số phần |
|---|---|
| Wall mounted support for bare pump | 044910121 |
| KIT TROLLEY (TRIPOD + WHEELS) | 151730140 |
| TROLLEY 2 ARMS | 051221000 |
| BRACKET W. STRAPS | 056100199 |
| GRAVITY HOPPER 6L FOR C25 PUMP | 151140230 |
| SUCTION ROD - ID 25 - DRUM 60L - F26X125 | 149596150 |
| SUCTION ROD - ID 25 - DRUM 200L - F26x125 | 149596160 |
| DRAIN ROD D16 S/S CONNECTOR 18X125 | 049596000 |
| EQUIPPED FILTER 3/8 O'RING SEAL W.SCREEN 6 | 155580300 |
| SST SLEEVE L70MM - MM 3/8" NPT | 055580301 |
| Thiết kế | Số phần | Aircap | Spray gun | Hoses length (mm) | Setup | Suction accessory | Swivel fitting | Hoses |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PACK 20C50 PUMP W/M + XCITE 120B | 151260966 | VX124 | Xcite®+ 120 | 7.5 | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes |
| XCITE®+ 120 + 20C50 | 151260973 | VX124 | Xcite®+ 120 | 7.5 | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes |
Công nghiệp nói chung
Sản phẩm liên quan
Công nghệ Airmix®
Hãy liên hệ với chúng tôi-
Airmix® là gì?
Airmix® là công nghệ được phát minh vào năm 1975 bởi Kremlin, kết hợp ưu điểm của công nghệ phun sơn không khí và công nghệ phun sơn hỗ trợ khí để cung cấp lớp sơn chất lượng cao với hiệu suất chuyển giao cải thiện và giảm tiêu thụ sản phẩm.
-
Lợi ích của việc sử dụng Airmix® là gì?
Công nghệAirmix® cho phép áp dụng các lớp sơn dày hơn để bảo vệ bề mặt tốt hơn, mà không làm giảm chất lượng bề mặt. Các lợi ích của công nghệ này bao gồm chất lượng bề mặt vượt trội, hiệu suất chuyển sơn cao, tiêu thụ sơn thấp hơn và quá trình áp dụng nhanh chóng, đồng đều.
-
Airmix® được khuyến nghị cho những loại dự án nào?
Công nghệAirmix® là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi sự cân bằng giữa độ dày bảo vệ và chất lượng bề mặt, chẳng hạn như sản xuất nội thất, ngành vận tải và thiết bị cuộn, cùng nhiều lĩnh vực khác.