30C25
Paint Pump
Mô tả
Dữ liệu kỹ thuật
Thiết bị
Tài liệu & Phương tiện
Công nghệ
Thị trường
Hiệu suất
♦ Giao hàng liên tục và không xung cho kết thúc tốt hơn
♦ Sơn lót ở áp suất không khí rất thấp (0,6 bar)
Năng suất
♦ Van chân lớn để xử lý vật liệu có độ nhớt cao (lên đến 5.000 cPs)
♦ Công trình kín ngăn ngừa nguy cơ chấn thương & bảo vệ dầu nhờn khỏi ô nhiễm bên ngoài
♦ Lắp ổ cắm dễ dàng, có thể xoay để bảo trì nhanh chóng
♦ Được thiết kế để loại bỏ các vùng chết và tạo điều kiện thuận lợi cho việc bơm & xả nước
♦ Lỗ thông hơi theo dõi rò rỉ để kiểm soát nhanh
♦ Động cơ không khí yên tĩnh - tiếng ồn thấp
Sự bền vững
♦ Động cơ không khí (phụ tùng ít hơn 45% so với đối thủ để bảo trì)
♦ Động cơ không khí khác biệt giữ cho bơm sơn không bị đóng băng
♦ Plugger siêu tráng để giảm ma sát và cải thiện khả năng chống mài mòn
♦ Phớt GT đơn để tránh bảo trì bao bì họng & ma sát thấp, cốc ướt lớn bôi trơn
Năng suất
♦ Van chân lớn để xử lý vật liệu có độ nhớt cao (lên đến 5.000 cPs)
♦ Công trình kín ngăn ngừa nguy cơ chấn thương & bảo vệ dầu nhờn khỏi ô nhiễm bên ngoài
♦ Lắp ổ cắm dễ dàng, có thể xoay để bảo trì nhanh chóng
♦ Được thiết kế để loại bỏ các vùng chết và tạo điều kiện thuận lợi cho việc bơm & xả nước
♦ Lỗ thông hơi theo dõi rò rỉ để kiểm soát nhanh
♦ Động cơ không khí yên tĩnh - tiếng ồn thấp
Sự bền vững
♦ Động cơ không khí (phụ tùng ít hơn 45% so với đối thủ để bảo trì)
♦ Động cơ không khí khác biệt giữ cho bơm sơn không bị đóng băng
♦ Plugger siêu tráng để giảm ma sát và cải thiện khả năng chống mài mòn
♦ Phớt GT đơn để tránh bảo trì bao bì họng & ma sát thấp, cốc ướt lớn bôi trơn
Bền vững
♦ Động cơ không khí (phụ tùng ít hơn 45% so với đối thủ để bảo trì)
♦ Động cơ không khí khác biệt giữ cho bơm sơn không bị đóng băng
♦ Plugger siêu tráng để giảm ma sát và cải thiện khả năng chống mài mòn
♦ Phớt GT đơn để tránh bảo trì bao bì họng & ma sát thấp, cốc ướt lớn bôi trơn
| Thiết kế | Giá trị |
|---|---|
| Maximum Air Pressure (bar) | 6 |
| Maximum Air Pressure (psi) | 87 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (gal/min) | 0.13 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (l/min) | 0.5 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (gal/min) | 0.4 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (l/min) | 1.5 |
| Free Flow Rate (gal/min) | 0.4 |
| Free Flow Rate (l/min) | 1.5 |
| Number of cycles per liter of products | 40 |
| Pump displacement (cc/cycle) | 25 |
| Pump displacement (in^3/cycle) | 1.52 |
| Depth (in) | 6.69 |
| Depth (mm) | 170 |
| Height (in) | 23 |
| Height (mm) | 585 |
| Width/depth (in) | 6.22 |
| Width/depth (mm) | 158 |
| Maximum Material Pressure (bar) | 180 |
| Maximum Material Pressure (psi) | 2610 |
| Pressure ratio | 30/1 |
| Air Consumption (cfm) | 4.18 |
| Air Consumption (m3/h) | 7.1 |
| Weight (kg) | 7.6 |
| Weight (lbs) | 17 |
| Maximum Temperature (°C) | 60 |
| Maximum Temperature (°F) | 140 |
| Power Source | Khí nén |
| Air Inlet Fitting | F3/8" BSP / F3/8" BSP |
| Material Inlet Port | F 1/2 " BSP / M26x125 |
| Material Outlet Port | M1/2" JIC |
| Wetted Parts | Thép không gỉ mạ chrome cứng, Polyethylene, Thép không gỉ 303, Carbide vonfram |
| Motor Type | Khác biệt |
| Pump Type | Bơm cốc có bi |
| Pumping technology | Bơm pít-tông cốc |
| Sound Level (dbA) | 74.9 |
| Thiết kế | Số phần |
|---|---|
| 30C25 PUMP MB-A ASP. M26x125 WITH FILTER WITH ROD D16 | 151145700 |
| 30C25 PUMP MB-A ASP. M26x125 W FILTER W ROD | 151145750 |
| 30C25 PUMP WITH FILTER & SUCTION ROD DIAM 25 | 151145250 |
| 30C25 PUMP MB-A ASP. M26x125 WO FILTER WITH ROD D25 | 151145650 |
| 30C25 PUMP AIR SUPL W/O PRODUCT FILTER | 151145500 |
| 30C25 PUMP WITH FILTER & SUCTION ROD DIAM 16 | 151145200 |
| 30C25 PUMP AIRLESS® AIR SUPL WITH FILTER & SUCTION ROD DIAM 25 | 151145550 |
| 30C25 PUMP W/O FILTER W/O SUCT ROD FLUID INLET F1/2 | 151145320 |
| 30C25 PUMP MB-A ASP. M26x125 WO FILTER WO ROD | 151145400 |
| 30C25 PUMP MB-A ASP. F1/2 WO FILTER WO ROD | 151145450 |
| 30C25 PUMP W/O FILTER WITH SUCTION ROD | 151145100 |
| 30C25 PUMP W/O FILTER W/O SUCTION ROD | 151145000 |
| 30C25 PUMP MB-A ASP. M26x125 WO FILTER WITH ROD D25 | 151145600 |
| 30C25 PUMP W/O FILTER, WITH SUCTION ROD DIAM 25 | 151145150 |
| 30C25 PUMP AIRLESS® AIR SUPL WITH FILTER & SUCTION ROD DIAM 25 | 151145300 |
| 30C25 PUMP AIRLESS® AIR SUPL W/O PRODUCT FILTER | 151145050 |
-
Airmix-pump 15-C25-30-C25-instructions-manual-sames-kremlin-582093110-cn.pdf
-
Bomba 15-C25-30-C25-instrucoes-utilizacao-sames-kremlin-582019110-pt.pdf
-
Bombas 15-C25-30-C25-libro-instrucciones-sames-kremlin-582019110-sp.pdf
-
pump 15-C25-30-C25-instructions-manual-sames-kremlin-582019110-cn.pdf
-
pump 15-C25-30-C25-instructions-manual-sames-kremlin-582093110-cn.pdf
-
pumpa-15-C25-30-C25-instrukcja-obługi-sames-kremlin-582019110-pl.pdf
-
pumpe-15-C25-30-C25-betrieb-und-wartungsanleitung-sames-kremlin-582019110-de.pdf
-
pumps 15-C25-30-C25-instructions-manual-sames-kremlin-582019110-uk.pdf
-
pompe-15-C25-30-C25-manuale-uso-sames-kremlin-582019110-it.pdf
-
Pompes 15-C25-30-C25-manuel-instruction-sames-kremlin-582019110-fr.pdf
Công nghiệp nói chung
Sản phẩm liên quan
Công nghệ Airmix®
Hãy liên hệ với chúng tôi-
Airmix® là gì?
Airmix® là công nghệ được phát minh vào năm 1975 bởi Kremlin, kết hợp ưu điểm của công nghệ phun sơn không khí và công nghệ phun sơn hỗ trợ khí để cung cấp lớp sơn chất lượng cao với hiệu suất chuyển giao cải thiện và giảm tiêu thụ sản phẩm.
-
Lợi ích của việc sử dụng Airmix® là gì?
Công nghệAirmix® cho phép áp dụng các lớp sơn dày hơn để bảo vệ bề mặt tốt hơn, mà không làm giảm chất lượng bề mặt. Các lợi ích của công nghệ này bao gồm chất lượng bề mặt vượt trội, hiệu suất chuyển sơn cao, tiêu thụ sơn thấp hơn và quá trình áp dụng nhanh chóng, đồng đều.
-
Airmix® được khuyến nghị cho những loại dự án nào?
Công nghệAirmix® là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng công nghiệp đòi hỏi sự cân bằng giữa độ dày bảo vệ và chất lượng bề mặt, chẳng hạn như sản xuất nội thất, ngành vận tải và thiết bị cuộn, cùng nhiều lĩnh vực khác.