40C100 Airless® Paint Pump
Paint Pump
Mô tả
Dữ liệu kỹ thuật
Thiết bị
Phụ kiện
Bộ dụng cụ
Tài liệu & Phương tiện
Công nghệ
Thị trường
Hiệu suất
:
♦ Tiết kiệm với mức tiêu thụ không khí thấp
♦ Động cơ không khí yên tĩnh để bảo vệ môi trường làm việc
Năng suất:
♦ Cấu trúc không có điểm chết để xả nhanh & thay đổi sản phẩm
♦ Phốt di động nằm trên pít-tông đảm bảo làm sạch cơ học thành bên trong của phần chất lỏng trong quá trình chạy máy bơm
♦ Bao bì môi đơn (GT) di động thấp hơn giúp giảm ma sát mang lại hiệu quả được cải thiện
Sự bền vững:
♦ Ít bộ phận và thiết kế đơn giản đảm bảo tuổi thọ kéo dài
♦ Phớt polyfluid & PTFE graphite để cải thiện khả năng chống mài mòn
♦ Pít tông ba lớp chrome cho độ bền vượt trội
Năng suất
:
♦ Cấu trúc không có điểm chết để xả nhanh & thay đổi sản phẩm
♦ Phốt di động nằm trên pít-tông đảm bảo làm sạch cơ học thành bên trong của phần chất lỏng trong quá trình chạy máy bơm
♦ Bao bì môi đơn (GT) di động thấp hơn giúp giảm ma sát mang lại hiệu quả được cải thiện
Sự bền vững:
♦ Ít bộ phận và thiết kế đơn giản đảm bảo tuổi thọ kéo dài
♦ Phớt polyfluid & PTFE graphite để cải thiện khả năng chống mài mòn
♦ Pít tông ba lớp chrome cho độ bền vượt trội
Bền vững
:
♦ Ít bộ phận và thiết kế đơn giản đảm bảo tuổi thọ kéo dài
♦ Phớt polyfluid & PTFE graphite để cải thiện khả năng chống mài mòn
♦ Pít tông ba lớp chrome cho độ bền vượt trội
| Thiết kế | Giá trị |
|---|---|
| Maximum Air Pressure (bar) | 6 |
| Maximum Air Pressure (psi) | 87 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (gal/min) | 0.5 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (l/min) | 2 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (gal/min) | 1.58 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (l/min) | 6 |
| Free Flow Rate (gal/min) | 1.58 |
| Free Flow Rate (l/min) | 6 |
| Number of cycles per liter of products | 10 |
| Pump displacement (cc/cycle) | 100 |
| Pump displacement (in^3/cycle) | 6.1 |
| Depth (in) | 48.5 |
| Depth (mm) | 280 |
| Height (in) | 31.5 |
| Height (mm) | 800 |
| Width/depth (in) | 15.7 |
| Width/depth (mm) | 400 |
| Maximum Material Pressure (bar) | 240 |
| Maximum Material Pressure (psi) | 3480 |
| Pressure ratio | 40/1 |
| Air Consumption (cfm) | 25.4 |
| Air Consumption (m3/h) | 43.2 |
| Weight (kg) | 22 |
| Weight (lbs) | 48.5 |
| Maximum Temperature (°C) | 60 |
| Maximum Temperature (°F) | 140 |
| Power Source | Khí nén |
| Air Inlet Fitting | F 3/4" BSP |
| Material Inlet Port | F 1/2" SPP / M 26 x 125 |
| Material Outlet Port | M 1/2" JIC |
| Wetted Parts | Thép không gỉ mạ chrome cứng, Polyethylene, Thép không gỉ 303, Carbide vonfram |
| Certification | CE II 2G T1-T3 |
| Motor Type | Khối đảo chiều cơ học |
| Pump Type | Bơm cốc có bi |
| Pumping technology | Bơm pít-tông cốc |
| Sound Level (dbA) | 80 |
| Thiết kế | Số phần | Material inlet | Seal | Air Regulator fluid pressure | Lower seal | Setup | Suction accessory | Drain Rod | Pump output Filter |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| BARE PUMP AIRLESS 40C100 | 151785000 | F1/2" BSPP | Chevron mix Polyfluid/PTFEG | Yes | GT | Trống | - | ||
| AIRLESS PUMP 40C100 W/M W/O FILTER W/O SUCTION | 151785050 | M26x125 | Chevron mix Polyfluid/PTFEG | Yes | GT | Gắn trên tường | - | ||
| AIRLESS PUMP 40C100 W/M W/O FILTER WITH SUCTION DIAM 25 | 151785100 | M26x125 | Chevron mix Polyfluid/PTFEG | Yes | GT | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | ||
| AIRLESS PUMP 40C100 W/M WITH FILTER W/O SUCTION | 151785150 | M26x125 | Chevron mix Polyfluid/PTFEG | Yes | GT | Gắn trên tường | Yes | Yes | |
| AIRLESS® 40-100 WALL MOUNTED PUMP WITH FILTER W/0 HOSES W/0 GUN | 151785200 | M26x125 | Chevron mix Polyfluid/PTFEG | Yes | GT | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes |
| KIT AIRLESS® 40C100 CART MOUNTED WITH FILTER | 151785400 | M26x125 | Chevron mix Polyfluid/PTFEG | Yes | GT | Xe đẩy | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes |
| Thiết kế | Số phần |
|---|---|
| TROLLEY 2 ARMS | 051221000 |
| BRACKET W. STRAPS | 056100199 |
| AIR REGULATOR KIT FOR AIRMIX SPRAYING | 151740200 |
| SUCTION ROD - ID 25 - DRUM 60L - F26X125 | 149596150 |
| SUCTION ROD - ID 25 - DRUM 200L - F26x125 | 149596160 |
| DRAIN ROD D16 S/S CONNECTOR 18X125 | 049596000 |
| EQUIPPED FILTER 3/8 O'RING SEAL W.SCREEN 12 | 155580400 |
| Thiết kế | Số phần | Aircap | Spray gun | Hoses length (mm) | Air Regulator | Setup | Suction accessory | Swivel fitting | Hoses | Whip hose (m) |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| PACK AIRLESS 40C100 W/M+D22 ROD+PRIMING+SFLOW 517 TIP+HOSES | 151265202 | Dành cho đầu có thể đảo ngược | Sflow 275 4F | 7.5 | Yes | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes | 1.6 |
| PACK AIRLESS 40C100 MOB SUCT ROD PRIM D25 SFLOW 275 12-13TIP | 151265203 | Dành cho đầu có thể đảo ngược | Sflow 275 4F | 7.5 | Yes | Xe đẩy | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes | 1.6 |
| PACK 40C100 PUMP + SFlow™275 GUN | 151265205 | Dành cho đầu có thể đảo ngược | Sflow 275 4F | 7.5 | Yes | Xe đẩy | Yes | Yes | 1.6 | |
| MOB KIT AIRLESS 40C100 SUC+FILT+SFLOW7/8-275 4F TIPTOP1413 | 151265019 | Dành cho đầu có thể đảo ngược | Sflow 275 4F Universal | 7.5 | Yes | Xe đẩy | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes | 1.6 |
| KIT 40C100, MOB, FIL, SUC, SFLOW 7/8 TIP TOP 14-13, HOSE 10M | 151785600 | Dành cho đầu có thể đảo ngược | Sflow 275 4F Universal | 10 | Yes | Xe đẩy | Thanh hút 23 mm | Yes | Yes |
Công nghiệp nói chung
Công nghệ không khí
Hãy liên hệ với chúng tôi-
Phun sơn không khí là gì?
Tìm hiểu thêm về Airless tại đây!Công nghệ phun sơnAirless sử dụng áp suất cao để phun sơn, đảm bảo phủ đều và nhanh chóng, làm cho nó trở nên lý tưởng cho các bề mặt lớn.
-
Những lợi ích của công nghệ Airless là gì?
Hãy liên hệ với chúng tôi để tìm hiểu cách Airless có thể tối ưu hóa quy trình sản xuất của bạn.Hệ thốngsơn không khí là hệ thống sơn đơn giản nhất, chỉ yêu cầu điều chỉnh tối thiểu. Nó cho phép thi công nhanh chóng và có thể phủ kín các khu vực rộng lớn một cách nhanh chóng.
-
Khi nào tôi nên sử dụng phun sơn không khí?
Hãy liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi để xem liệu Airless có phù hợp với nhu cầu của bạn hay không.Airless là lựa chọn lý tưởng cho các dự án quy mô lớn, như sơn tường hoặc bảo vệ chống ăn mòn cho kết cấu kim loại.