40C260
Airless Paint Pump
Mô tả
Dữ liệu kỹ thuật
Thiết bị
Phụ kiện
Tài liệu & Phương tiện
Công nghệ
Thị trường
Hiệu suất
♦ Súng đầu ra cao để nuôi một hoặc nhiều súng
♦ Được thiết kế để hoạt động với chiều dài ống dài
Năng suất
♦ Lý tưởng cho hầu hết các vật liệu
♦ Bảo trì thấp và dễ sử dụng
Sự bền vững
♦ Kiểu dáng đẹp với các bộ phận tối thiểu.
♦ Cải thiện khả năng chống mài mòn nhờ các seals bằng than chì và polyfluid PTFE.
♦ Độ tin cậy vượt trội nhờ ba piston tráng chrome
Năng suất
♦ Lý tưởng cho hầu hết các vật liệu
♦ Bảo trì thấp và dễ sử dụng
Sự bền vững
♦ Kiểu dáng đẹp với các bộ phận tối thiểu.
♦ Cải thiện khả năng chống mài mòn nhờ các seals bằng than chì và polyfluid PTFE.
♦ Độ tin cậy vượt trội nhờ ba piston tráng chrome
Bền vững
♦ Kiểu dáng đẹp với các bộ phận tối thiểu.
♦ Cải thiện khả năng chống mài mòn nhờ các seals bằng than chì và polyfluid PTFE.
♦ Độ tin cậy vượt trội nhờ ba piston tráng chrome
| Thiết kế | Giá trị |
|---|---|
| Maximum Air Pressure (bar) | 6 |
| Maximum Air Pressure (psi) | 87 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (gal/min) | 1.4 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (l/min) | 5.2 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (gal/min) | 4.12 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (l/min) | 15.6 |
| Free Flow Rate (gal/min) | 4.12 |
| Free Flow Rate (l/min) | 15.6 |
| Number of cycles per liter of products | 4 |
| Pump displacement (cc/cycle) | 260 |
| Pump displacement (in^3/cycle) | 16 |
| Depth (in) | 12.7 |
| Depth (mm) | 325 |
| Height (in) | 42.5 |
| Height (mm) | 1080 |
| Width/depth (in) | 25 |
| Width/depth (mm) | 640 |
| Maximum Material Pressure (bar) | 240 |
| Maximum Material Pressure (psi) | 3480 |
| Pressure ratio | 40/1 |
| Air Consumption (cfm) | 55 |
| Air Consumption (m3/h) | 96.8 |
| Weight (kg) | 110 |
| Weight (lbs) | 242 |
| Maximum Temperature (°C) | 60 |
| Maximum Temperature (°F) | 140 |
| Power Source | Khí nén |
| Air Inlet Fitting | F 3/4" BSP |
| Material Inlet Port | M 38x150 / F1" |
| Material Outlet Port | M 3/4" JIC |
| Wetted Parts | Thép không gỉ mạ chrome cứng, Polyethylene, Thép không gỉ 303, Carbide vonfram |
| Certification | II 2G T3 |
| Motor Type | Khối đảo chiều cơ học |
| Pump Type | Bơm cốc có bi |
| Pumping technology | Bơm pít-tông cốc |
| Sound Level (dbA) | 85 |
| Thiết kế | Số phần | Material inlet | Seal | Air Regulator fluid pressure | Lower seal | Setup | Suction accessory | Pump output Filter |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 40C260 PUMP PTFE G PE WALL MOUNTED | 151870500 | M38x150 | Chevron mix UHMWPE/PTFEG | Yes | GT | Gắn trên tường | - | |
| 40C260 PUMP PTFE G PE WALL MOUNTED WITH FILTER AND ROD | 151870600 | M38x150 | Chevron mix UHMWPE/PTFEG | Yes | GT | Gắn trên tường | Thanh hút 23 mm | Yes |
| 40C260 PUMP PU WALL MOUNTED WITH FILTER | 151870660 | M38x150 | PU | Yes | Polyurethane | Gắn trên tường | Yes | |
| 40C260 PUMP GT WALL MOUNTED WITH FILTER | 151870670 | M38x150 | GT | Yes | GT | Gắn trên tường | Yes | |
| 40C260 PUMP PTFE G PE CHART WITH FILTER | 151870700 | M38x150 | Chevron mix UHMWPE/PTFEG | Yes | GT | Xe đẩy | Thanh hút 23 mm | Yes |
| 40C260 | 151870800 | M38x150 | Chevron mix UHMWPE/PTFEG | Yes | GT | Gắn trên tường | - | Yes |
| Thiết kế | Số phần |
|---|---|
| Pump bracket | 051341206 |
| LARGE DIAM SUCTION ROD SST 1" | 921270101 |
| DRAIN ROD D16 S/S CONNECTOR 18X125 | 049596000 |
| EQUIPED FILTER 3/4 360B O'RING SEAL W. SCREEN 12 | 155581400 |
| SST COUPLING M1/2 JIC F3/4 JIC | 905160219 |
Công nghiệp nói chung
Công nghệ không khí
Hãy liên hệ với chúng tôi-
Phun sơn không khí là gì?
Tìm hiểu thêm về Airless tại đây!Công nghệ phun sơnAirless sử dụng áp suất cao để phun sơn, đảm bảo phủ đều và nhanh chóng, làm cho nó trở nên lý tưởng cho các bề mặt lớn.
-
Những lợi ích của công nghệ Airless là gì?
Hãy liên hệ với chúng tôi để tìm hiểu cách Airless có thể tối ưu hóa quy trình sản xuất của bạn.Hệ thốngsơn không khí là hệ thống sơn đơn giản nhất, chỉ yêu cầu điều chỉnh tối thiểu. Nó cho phép thi công nhanh chóng và có thể phủ kín các khu vực rộng lớn một cách nhanh chóng.
-
Khi nào tôi nên sử dụng phun sơn không khí?
Hãy liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi để xem liệu Airless có phù hợp với nhu cầu của bạn hay không.Airless là lựa chọn lý tưởng cho các dự án quy mô lớn, như sơn tường hoặc bảo vệ chống ăn mòn cho kết cấu kim loại.