40C50 WB
Paint Pump
Mô tả
Dữ liệu kỹ thuật
Thiết bị
Phụ kiện
Tài liệu & Phương tiện
Công nghệ
Thị trường
Hiệu suất
:
♦ Tiết kiệm với mức tiêu thụ không khí thấp
♦ Động cơ không khí yên tĩnh để bảo vệ môi trường làm việc
Năng suất:
♦ Xây dựng không có vùng chết để xả nhanh & chuyển đổi sản phẩm
♦ Van hút đường kính lớn (27mm) để mồi tối ưu & không có nguy cơ xâm thực
♦ Hệ thống hấp thụ xung tích hợp để hoạt động trơn tru, không có xung
♦ Phốt di động nằm trên pít-tông đảm bảo làm sạch cơ học của thành bên trong phần chất lỏng trong quá trình chạy máy bơm
♦ Bao bì môi đơn di động thấp hơn (GT) giảm ma sát để cải thiện hiệu quả
Sự bền vững:
♦ Thiết kế đơn giản với ít bộ phận hơn để kéo dài tuổi thọ
♦ Phớt polyfluid & PTFE graphite để cải thiện khả năng chống mài mòn
♦ Pít tông ba lớp chrome cho độ bền vượt trội
Năng suất
:
♦ Xây dựng không có vùng chết để xả nhanh & chuyển đổi sản phẩm
♦ Van hút đường kính lớn (27mm) để mồi tối ưu & không có nguy cơ xâm thực
♦ Hệ thống hấp thụ xung tích hợp để hoạt động trơn tru, không có xung
♦ Phốt di động nằm trên pít-tông đảm bảo làm sạch cơ học của thành bên trong phần chất lỏng trong quá trình chạy máy bơm
♦ Bao bì môi đơn di động thấp hơn (GT) giảm ma sát để cải thiện hiệu quả
Sự bền vững:
♦ Thiết kế đơn giản với ít bộ phận hơn để kéo dài tuổi thọ
♦ Phớt polyfluid & PTFE graphite để cải thiện khả năng chống mài mòn
♦ Pít tông ba lớp chrome cho độ bền vượt trội
Bền vững
:
♦ Thiết kế đơn giản với ít bộ phận hơn để kéo dài tuổi thọ
♦ Phớt polyfluid & PTFE graphite để cải thiện khả năng chống mài mòn
♦ Pít tông ba lớp chrome cho độ bền vượt trội
| Thiết kế | Giá trị |
|---|---|
| Maximum Air Pressure (bar) | 6 |
| Maximum Air Pressure (psi) | 87 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (gal/min) | 0.26 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (l/min) | 1 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (gal/min) | 0.79 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (l/min) | 3 |
| Free Flow Rate (gal/min) | 0.79 |
| Free Flow Rate (l/min) | 3 |
| Number of cycles per liter of products | 20 |
| Pump displacement (cc/cycle) | 50 |
| Pump displacement (in^3/cycle) | 3 |
| Depth (in) | 11 |
| Depth (mm) | 280 |
| Height (in) | 31.5 |
| Height (mm) | 800 |
| Width/depth (in) | 15.7 |
| Width/depth (mm) | 400 |
| Maximum Material Pressure (bar) | 240 |
| Maximum Material Pressure (psi) | 3481 |
| Pressure ratio | 40/1 |
| Air Consumption (cfm) | 12.71 |
| Air Consumption (m3/h) | 21.6 |
| Weight (kg) | 22 |
| Weight (lbs) | 48.5 |
| Maximum Temperature (°C) | 60 |
| Maximum Temperature (°F) | 140 |
| Power Source | Khí nén |
| Air Inlet Fitting | F 3/4" BSP |
| Material Inlet Port | M 1" G |
| Material Outlet Port | M 1/2" JIC |
| Wetted Parts | Thép không gỉ mạ chrome cứng, Polyethylene, Thép không gỉ 303, Carbide vonfram |
| Certification | II 2G T2 |
| Motor Type | Khối đảo chiều cơ học |
| Pump Type | Bơm cốc có bi |
| Pumping technology | Bơm pít-tông cốc |
| Sound Level (dbA) | 77 |
| Thiết kế | Số phần | Material inlet | Seal | Air Regulator fluid pressure | Drain Rod | Pump output Filter | Setup | Lower seal |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| AIRLESS PUMP 40C50 WB TROLLEY WITH FILTER AND SUCTION DIAM 25 | 151775500 | M 1" BSPP | Chevron mix Polyfluid/PTFEG | Yes | Yes | Yes | Xe đẩy | |
| AIRLESS PUMP 40C50 WB W/M WITH FILTER AND SUCTION DIAM 25 | 151775550 | M 1" BSPP | Chevron mix Polyfluid/PTFEG | Yes | Yes | Gắn trên tường | GT |
| Thiết kế | Số phần |
|---|---|
| AIR REGULATOR KIT FOR AIRMIX SPRAYING | 151740200 |
| LARGE DIAM SUCTION ROD SST 1" | 921270101 |
| BRACKET W. STRAPS | 056100199 |
| DRAIN ROD D16 S/S CONNECTOR 18X125 | 049596000 |
| KIT TROLLEY (TRIPOD + WHEELS) | 151730140 |
| TROLLEY 2 ARMS | 051221000 |
Công nghiệp nói chung
Sản phẩm liên quan
Công nghệ không khí
Hãy liên hệ với chúng tôi-
Phun sơn không khí là gì?
Tìm hiểu thêm về Airless tại đây!Công nghệ phun sơnAirless sử dụng áp suất cao để phun sơn, đảm bảo phủ đều và nhanh chóng, làm cho nó trở nên lý tưởng cho các bề mặt lớn.
-
Những lợi ích của công nghệ Airless là gì?
Hãy liên hệ với chúng tôi để tìm hiểu cách Airless có thể tối ưu hóa quy trình sản xuất của bạn.Hệ thốngsơn không khí là hệ thống sơn đơn giản nhất, chỉ yêu cầu điều chỉnh tối thiểu. Nó cho phép thi công nhanh chóng và có thể phủ kín các khu vực rộng lớn một cách nhanh chóng.
-
Khi nào tôi nên sử dụng phun sơn không khí?
Hãy liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi để xem liệu Airless có phù hợp với nhu cầu của bạn hay không.Airless là lựa chọn lý tưởng cho các dự án quy mô lớn, như sơn tường hoặc bảo vệ chống ăn mòn cho kết cấu kim loại.