04F440
PCS - Flowmax® Circulating Pump
Mô tả
Dữ liệu kỹ thuật
Thiết bị
Phụ kiện
Tài liệu & Phương tiện
Công nghệ
Thị trường
Hiệu suất
:
♦ Sản lượng cao để cung cấp một số súng đang lưu hành
♦ Công suất hút cao cho vật liệu lên đến 4.000 cps
♦ Động cơ không khí turbo cũng có sẵn để sử dụng liên tục 24/7
Năng suất:
♦ Không có cốc bôi trơn do công nghệ FLOWMAX® Bellows - hoàn toàn kín và không bám bụi
♦ Lý tưởng cho các sản phẩm xúc tác & tia UV nhạy cảm với độ ẩm
Sự bền vững:
♦ Ba pít-tông và xi lanh mạ crôm, bi bằng thép không gỉ và ghế cacbua để sử dụng lâu dài
♦ Kiểu dáng đẹp, ít bộ phận. Hệ thống đảo ngược cung cấp sự thay đổi nhanh chóng để phân phối vật liệu liên tục
♦ Chuông sống 10.000.000 chu kỳ - lên đến 8 năm
Năng suất
:
♦ Không có cốc bôi trơn do công nghệ FLOWMAX® Bellows - hoàn toàn kín và không bám bụi
♦ Lý tưởng cho các sản phẩm xúc tác & tia UV nhạy cảm với độ ẩm
Sự bền vững:
♦ Ba pít-tông và xi lanh mạ crôm, bi bằng thép không gỉ và ghế cacbua để sử dụng lâu dài
♦ Kiểu dáng đẹp, ít bộ phận. Hệ thống đảo ngược cung cấp sự thay đổi nhanh chóng để phân phối vật liệu liên tục
♦ Chuông sống 10.000.000 chu kỳ - lên đến 8 năm
Bền vững
:
♦ Ba pít-tông và xi lanh mạ crôm, bi bằng thép không gỉ và ghế cacbua để sử dụng lâu dài
♦ Kiểu dáng đẹp, ít bộ phận. Hệ thống đảo ngược cung cấp sự thay đổi nhanh chóng để phân phối vật liệu liên tục
♦ Chuông sống 10.000.000 chu kỳ - lên đến 8 năm
| Thiết kế | Giá trị |
|---|---|
| Maximum Air Pressure (bar) | 6 |
| Maximum Air Pressure (psi) | 87 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (gal/min) | 2.3 |
| Fluid Output at 20 cycles / mn (l/min) | 8.8 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (gal/min) | 7 |
| Fluid Output at 60 cycles / mn (l/min) | 26.4 |
| Free Flow Rate (l/min) | 26.4 |
| Number of cycles per liter of products | 23 |
| Pump displacement (cc/cycle) | 440 |
| Pump displacement (in^3/cycle) | 26.8 |
| Depth (in) | 10.8 |
| Depth (mm) | 275 |
| Height (in) | 43.3 |
| Height (mm) | 1100 |
| Width/depth (in) | 15 |
| Width/depth (mm) | 380 |
| Maximum Material Pressure (bar) | 24 |
| Maximum Material Pressure (psi) | 347.8 |
| Pressure ratio | 4/1 |
| Air Consumption (cfm) | 7.5 |
| Air Consumption (m3/h) | 12.7 |
| Weight (kg) | 52 |
| Weight (lbs) | 114.6 |
| Maximum Temperature (°C) | 50 |
| Maximum Temperature (°F) | 122 |
| Power Source | Khí nén |
| Air Inlet Fitting | F 3/4" BSP |
| Material Inlet Port | F 3/4" BSPP |
| Material Outlet Port | F 3/4" BSPP |
| Wetted Parts | Thép không gỉ mạ chrome cứng, Polyethylene, Thép không gỉ 303, Carbide vonfram |
| Certification | II 2G |
| Motor Type | Khối đảo chiều cơ học, Turbo |
| Pump Type | Flowmax |
| Pumping technology | Flowmax |
| Sound Level (dbA) | 78 |
| Thiết kế | Số phần | Air Regulator fluid pressure | Motor | Setup | Suction accessory |
|---|---|---|---|---|---|
| PCS 04F440 WALL-MOUNTED | 151862200 | Yes | Tiêu chuẩn | Gắn trên tường | - |
| PCS 04F440 TURBO WALL-MOUNTED | 151863200 | Yes | Tuabin | - |
| Thiết kế | Số phần |
|---|---|
| Suction rod Ø25 plunging tube length 600 mm | 049597100 |
| DRAIN ROD D16 S/S CONNECTOR 18X125 | 049596000 |
| EQUIPED FILTER 3/4 360B O'RING SEAL W. SCREEN 12 | 155581400 |
| Pump bracket | 051341206 |
Công nghiệp nói chung
Sản phẩm liên quan
Công nghệ Phun khí
Hãy liên hệ với chúng tôi-
Công nghệ Phun khí là gì?
Tìm hiểu thêm về các ứng dụng của Phun khí!Công nghệPhun khí mang lại bề mặt mịn màng, chính xác, lý tưởng cho việc hoàn thiện chi tiết và các bề mặt phức tạp.
-
Những lợi ích của công nghệ Phun khí là gì?
Hãy liên hệ với chúng tôi để tìm hiểu thêm về cách Phun khí có thể mang lại lợi ích cho các dự án của bạn.Phun khí mang lại chất lượng hoàn thiện vượt trội với lớp sơn mỏng mịn.
-
Phun khí được khuyến nghị cho những loại công việc nào?
Hãy liên hệ với các chuyên gia của chúng tôi để biết thêm thông tin!Phun khí được khuyến nghị cho các ứng dụng chi tiết, chẳng hạn như hoàn thiện nội thất hoặc phủ lớp bảo vệ cho các bộ phận phức tạp.